સેહવાગે કોરોનાના દર્દીઓ માટે ઉપાડ્યું આ મોટું પગલું

0

જ્યારે પણ દેશમાં સંકટ આવે છે ત્યારે ભારતીય ક્રિકેટરો પણ સામાન્ય લોકોની મદદ કરવા અને લોકોને શક્ય તેટલી મદદ કરવા આગળ આવે છે. હમણાં ભારત કોવિડ -19 રોગચાળાને લીધે ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યું છે અને ટીમ ઈન્ડિયાના સક્રિય ક્રિકેટરો તેમજ પૂર્વ ક્રિકેટરો શક્ય તે રીતે દરેક રીતે મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે.

હવે વિરેન્દ્ર સહેવાગે ઓક્સિજનના અભાવથી પીડાતા દિલ્હીની જનતા માટે, દરેકને મદદ કરવા તેમના વતી એક મહાન પ્રયાસ કર્યા છે. સેહવાગે આ જાણકારી પોતાના ટ્વિટર એકાઉન્ટ દ્વારા આપી છે. ઓક્સિજનની અછત સાથે સંઘર્ષ કરી રહેલા લોકો માટે સેહવાગે દિલ્હીમાં એક ઓક્સિજન કન્સન્ટ્રેન્ટ બેંક શરૂ કરી છે.

ઉદ્દેશ્ય જરૂરીયાતમંદ લોકોને ઓક્સિજન કેન્દ્રિત કરાવવાનો છે અને આ માટે સેહવાગે પણ એક નંબર જારી કર્યો છે અને તેનો સંપર્ક કરીને પીડિત પરિવારને ઓક્સિજન કેન્દ્રિત કરી શકાય છે. સેહવાગે આ માટે જે વોટ્સએપ નંબર જાહેર કર્યો છે તે 9024333222 છે. તમે આ નંબર પર સંદેશ મોકલીને સહાય મેળવી શકો છો.

સેહવાગે વીડિયોને ટ્વિટર પર શેર કરતાં કહ્યું કે થોડા દિવસ પહેલા મારા એક મિત્રને ઓક્સિજન કન્સ્રેટરની જરૂર હતી. ઘણી જગ્યા પછી બેથી ત્રણ કલાક પ્રયાસ કર્યા પછી, અમે ઓક્સિજન ઘટકને શોધી શક્યા. ઘણા નકામા લોકો બે થી ત્રણ લાખમાં ઓક્સિજન કોન્સેન્ટર્સને બ્લેક વેચે છે અને વેચે છે, જેની કિંમત 50 થી 60 હજાર છે. બિચારો પૈસા ઉમેરતો રહ્યો અને અનેક જીવ ગુમાવ્યા.

દિલ્હીમાં ઓક્સિજનનો અભાવ કોઈની હત્યા કરતું નથી. આ માટે, અમે એક નિ:શુલ્ક ઓક્સિજન કેન્દ્રિત બેંક બનાવી છે. તે જ સમયે, સેહવાગે પણ અપીલ કરી છે કે, જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિને જેને દૂર કરવાની જરૂર છે તેને પાછો આપવો જોઈએ જેથી બીજા કોઈની મદદ મળી શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed