પોતાનું જ મૂત્ર પીને આ મહિલા કરે છે ઘણી બીમારીઓનો ઈલાજ, જાણો

0

એક મહિલાએ દાવો કર્યો છે કે તે પોતાનું પેશાબ પીવે છે. તેના ચહેરાને સાફ કરે છે. પેશાબના ટીપાંને આંખના ટીપાં તરીકે ઉપયોગ કરે છે. અને ફક્ત બે અઠવાડિયા સુધી આ કરીને, તે 13 કિલોથી વધુ વજન ઘટાડવામાં સફળ થયો. એટલું જ નહીં, તે ચિંતાજનક બીમારીથી ઝઝૂમી રહ્યો હતો, જે મટાડ્યો હતો.

ડેઇલીમેલના સમાચાર મુજબ, સાન ડિએગો સ્થિત ગ્રેસ જોન્સ (32) એ દાવો કર્યો છે કે તે છેલ્લા બે અઠવાડિયાથી પેશાબની ઉપચાર કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે, જેના આશ્ચર્યજનક પરિણામો આવ્યા છે. ગ્રેસનો દાવો છે કે તેની બેચેની બિમારી ફક્ત 2 અઠવાડિયાના પેશાબની ઉપચારથી સમાપ્ત થઈ છે. આ સિવાય તેને તમામ ફાયદાઓ મળ્યા.

ગ્રેસએ કહ્યું કે તે દરરોજ તેની આંખોમાં પોતાનો પેશાબના ટીપાં નાખે છે. આથી તેની આંખોની રોશની વધી ગઈ છે. એટલું જ નહીં, પેશાબની ઉપચારને કારણે તેના ચહેરાની ગ્લો પણ વધી છે અને તેની ત્વચા પણ ચળકતી અને નરમ બની છે.

ગ્રેસ જોન્સે દાવો કર્યો છે કે માત્ર બે અઠવાડિયામાં તેનું વજન 30 એલબીએસ એટલે કે 13.6 કિલો જેટલું ઘટ્યું છે. આ સિવાય તેની ઘણી બીમારીઓ મટી ગઈ છે. ગ્રેસનો દાવો હતો કે પેશાબની ઉપચારથી તેણીને ડિપ્રેશન, હાઈ બ્લડ પ્રેશરમાં રાહત મળી છે અને પાચનની શક્તિમાં પણ સુધારો થયો છે.

આરોગ્ય નિષ્ણાતો કહે છે કે પેશાબમાં બળતરા વિરોધી ગુણધર્મો છે, જે ત્વચા સંબંધિત રોગોનો સામનો કરી શકે છે, પરંતુ આ માટે ખાસ પદ્ધતિઓ અને વિશેષ માત્રામાં ઉપયોગ કરવો જરૂરી છે. કારણ કે તે નુકસાન પણ કરી શકે છે. તે જ સમયે, પેશાબ પીવાના દાવા પર, આરોગ્ય નિષ્ણાતો કહે છે કે પેશાબમાં શરીર અને કિડનીમાંથી બહાર આવતા ઝેર હોય છે. જે માનવ શરીરને નુકસાન પહોંચાડે છે. આવી સ્થિતિમાં તેણે ગ્રેસના દાવા પર શંકા વ્યક્ત કરી છે.

હિન્દી, દેશ-વિશ્વના સમાચારો, મૂવીઝ, વ્યવસાયિક અપડેટ્સ, રમતગમતની દુનિયાની હિલચાલ, નવીનતમ સમાચાર અને ધર્મ સાથે જોડાયેલા સમાચારો, વગેરેના તાજા સમાચાર મેળવો. હવે ઝી ન્યૂઝ એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed