વાવાઝોડા થી પડી ગયેલા ઝાડ ની વચ્ચે આ અભિનેત્રી એ કર્યો ડાન્સ ,તો લોકો એ ઘસકાવી નાખ્યાં

0

એક તરફ, ભારતમાં લોકો કોવિડ -19 સાથે સંઘર્ષ કરી રહ્યા છે. બીજી તરફ, ટauક્ટે વાવાઝોડાએ દેશના ઘણા ભાગોમાં કઠણ કકડી કરી છે. આ વાવાઝોડાએ મહારાષ્ટ્ર, મુંબઈમાં સૌથી વધુ વિનાશ સર્જ્યો છે. આ તોફાનથી લોકોનું મોત નીપજ્યું છે અને અનેક જગ્યાએ વૃક્ષો પડી ગયા છે. આ સમયે, દેશની પરિસ્થિતિ એકદમ જોખમી લાગે છે.

આ દરમિયાન ટીવી એક્ટ્રેસ દીપિકા સિંહનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આમાં તે તૂટેલા ઝાડની વચ્ચે વરસાદમાં પલાળીને નાચતી જોવા મળી રહી છે. ઘણા લોકોને દીપિકાનું આ કરવાનું પસંદ ન હતું, ત્યારબાદ તેણે અભિનેત્રીને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું.કેટલાક લોકો તેમનું પરિવર્તન જોઈને આશ્ચર્યચકિત થાય છે, અને કેટલાક વરસાદમાં નૃત્ય કરતી વખતે તેમને ટ્રોલ કરતા હોય છે. વીડિયોમાં દીપિકાએ નૂડલ સ્ટ્રેપ મલ્ટિ કલર ડ્રેસ પહેર્યો છે. આ સાથે તેણે કેપ્શનમાં એક મહત્વપૂર્ણ સંદેશ આપ્યો છે. દીપિકાએ લખ્યું, “જો તમે તોફાનને શાંત ન કરી શકો, તો પ્રયત્ન કરવાનું બંધ કરો. તમે તમારી જાતને શાંત કરવાનો પ્રયાસ કરો.

પ્રકૃતિને પ્રેમ કરો અને તેના મૂડને સહન કરવાનો પ્રયાસ કરો, કારણ કે આ તોફાન એક દિવસ જશે. પોસ્ટસ્ક્રિપ્ટ- આ વૃક્ષ મારા ઘરની બહાર પડ્યું છે. અને તેનાથી કોઈને ઇજા પહોંચાડી નથી. હું તેને મારા દરવાજાથી તરત જ કરી શકતો નથી, પરંતુ રોહિત અને મેં તેની સાથે કેટલાક ચિત્રો લેવાનો પ્રયત્ન કર્યો છે, જેથી તૌક્તાઈને આપણે તોફાન યાદ આવે. ”

દીપિકા સિંહે કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી છે જે વાયરલ થઈ રહી છે. વીડિયોના કેપ્શનમાં દીપિકાએ લખ્યું છે કે એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે જીવનનો અર્થ એ નથી કે તમે તોફાન દૂર જવા માટે રાહ જુઓ. તેમાં વરસાદમાં નૃત્ય કરવાનું શીખો. દીપિકાના આ વીડિયો પર ચાહકો સતત પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

એક ચાહકે લખ્યું કે લોકો આ તોફાનથી મરી રહ્યા છે અને તમારા જેવા લોકો તેનો આનંદ માણી રહ્યા છે, શરમજનક બાબત. બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું છે કે આવી વિડિઓઝનું પ્રમોશન કરશો નહીં. બહાર નીકળવું એ ભયથી મુક્ત નથી. આપણે જણાવી દઈએ કે દીપિકા સિંહ અનાસ રશીદ સાથે સીરીયલ ‘દિયા Baર બાતી હમ’ માં જોવા મળી હતી. તે ઘરે ઘરે ઘરે પ્રખ્યાત થઈ. સોશિયલ મીડિયા પર દીપિકાના બે મિલિયન ફોલોઅર્સ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed