ભારત

એક બાપ જ દીકરી પર કરવા જઈ રહ્યો હતો ગંભીર કૃત્ય, તો દીકરીને ભરવું પડ્યું આ પગલું, જાણો

રાજસ્થાનના જોધપુરથી હત્યાનો મામલો સામે આવ્યો છે. જ્યાં એક પુત્રીએ તેના નશીલા પિતાની હત્યા કરી હતી. આ કેસમાં પોલીસે આરોપી પુત્રીની અટકાયત કરી છે અને આ કેસની તપાસમાં જોડાયો છે. મેડિકલ બોર્ડ દ્વારા પોસ્ટ મોર્ટમ કર્યા બાદ પોલીસે મૃતદેહ સગાના સગાને સોંપી દીધો હતો.

આ મામલો જોધપુરના ડાંગિયાવાસ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના બિરમી ગામનો હોવાનું જણાવાયું છે. યુવતીનો આરોપ છે કે દારૂના નશામાં ધરેલા પિતા તેને તેની વાસનાનો શિકાર બનાવવા માગે છે. પિતા ઘણીવાર તેની પુત્રીને દારૂ પીને ત્રાસ આપતો હતો. સોમવારે રાત્રે, જ્યારે પિતાએ તમામ હદ પાર કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, ત્યારે પુત્રીએ તેના બચાવમાં નજીકમાં પડેલા પિતાના માથા પર હુમલો કર્યો હતો. જે બાદ તે જમીન પર પડ્યો અને લોહી વહેવા લાગ્યો.

આ પછી, પુત્રી તેની માતા પાસે ગઈ અને સવારે સૂઈ ગઈ, પિતાનું મોત નીપજ્યું હતું, પુત્રી ઘટનાથી ડરી ગઈ હતી, ત્યારબાદ માહિતી મળતાં પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી, પિતાનો મૃતદેહ સોંપી દીધો આપેલ મથુરાદાસ માથુર હોસ્પિટલના મોરચામાં પોસ્ટમોર્ટમ કર્યા બાદ પરિવારને

ડીસીપી ધર્મેન્દ્ર સિંહના જણાવ્યા અનુસાર, મૃતકની ઉંમર આશરે 40 વર્ષ હતી અને તે ડ્રગ્સનો વ્યસની હતો. તાજેતરમાં ગુજરાતથી તેમના ગામ આવ્યા હતા. પુછપરછ દરમિયાન પરિવારના સભ્યોએ જણાવ્યું હતું કે તે ઝઘડો કરનાર વ્યક્તિ છે અને તેની પત્ની સાથે તેનો વિવાદ છે. આ પહેલા તેણે તેની પુત્રી સાથે પણ આ પ્રકારનો ગેરવર્તન કર્યું હતું. પરંતુ પરિવારના સભ્યોએ તેને ક્યારેય બહાર નીકળ્યો નહીં. આ સિવાય તેણે પત્નીને સળગાવવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો છે.

રવિવાર-સોમવારની મધ્યરાત્રિએ જ્યારે તેણીએ હદ વટાવી દીધી અને દીકરીના કપડાં ફાડી નાખ્યાં ત્યારે તેણે હાથ ધોવા પડ્યા. રાત્રે બનેલી આ ઘટનામાં માતા મૃતકની પુત્રી સિવાય માતા ઘરે હતી. બે સગીર પુત્રો પડોશમાં દાદીના ઘરે હતા. માતા અને પુત્રી બીજા ઓરડામાં સૂતા હતા. રાત્રે, તે પાછો ગયો અને પુત્રીને પાણી પીવાનું કહીને દુષ્કર્મનો પ્રયાસ કર્યો. પોતાને બચાવવાના પ્રયાસમાં દીકરીએ તેની હત્યા કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *