સાઉથની દિગગજ અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદાનાએ પોતાના લગ્નને લઈને કર્યો મોટો ખુલાસો, જાણો

0

રશ્મિકાની કારકિર્દીને પાંચ વર્ષ થયા છે, પરંતુ તેની બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી થઈ નથી. ચાહકો સતત તેની બોલિવૂડ ડેબ્યૂ વિશે પૂછે છે. આ સિવાય તેણે તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઉત્તમ કામ કર્યું છે. આ જ કારણ છે કે તે રાષ્ટ્રીય ક્રશ બની ગઈ છે.

એવા ઘણા લોકો છે જે રશ્મિકા સાથે લગ્ન કરવા માગે છે, પરંતુ અભિનેત્રીએ સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે તે ફક્ત તમિલ પુરુષ સાથે જ લગ્ન કરશે.રશ્મિકાએ કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું કન્નડ ફિલ્મ ‘કિરિક પાર્ટી’ થી 2016 માં રીલિઝ થઈ હતી. તાજેતરમાં અભિનેત્રીએ તમિલ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પણ ફિલ્મ સુલતાન સાથે ડેબ્યૂ કર્યું છે. આ ફિલ્મમાં તેણે ગામની યુવતીનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન રશ્મિકાએ કહ્યું કે તે તમિલ સંસ્કૃતિ વિશેષ આકર્ષિત થઈ છે, ખાસ કરીને અહીંના ખાદ્ય પદાર્થોથી. આવી સ્થિતિમાં તેણે ભારપૂર્વક કહ્યું કે તે ફક્ત તમિલ પુરુષ સાથે જ લગ્ન કરશે.મીડિયા સાથે વાત કરતા રશ્મિકાએ કહ્યું હતું કે ‘હું તામિલનાડુની સંસ્કૃતિથી ખૂબ પ્રભાવિત હતો. મને તમિળ ખોરાક સાથે પ્રેમ થઈ ગયો અને તે ખૂબ જ સ્વાદિષ્ટ છે.

આશા છે કે, મારે લગ્ન તામિલ યુવાન સાથે થશે અને તામિલનાડુની દીકરી બનીશ. ઠીક છે, રશ્મિકાએ આમ કહ્યું તેમ ચાહકો સક્રિય થઈ ગયા છે. ઘણા લોકોએ પૂછ્યું છે કે ભાગ્યશાળી છોકરો કોણ હશે.રશ્મિકાએ ગીતા ગોવિંદમ અને ડિયર કોમરેડ સહિતની અનેક હિટ તેલુગુ ફિલ્મોમાં શાનદાર ભૂમિકા ભજવી છે જે આજ સુધી પ્રેક્ષકોની જીભ પર છે. રશ્મિકાની અભિનયની તે આશ્ચર્યજનક છે કે લોકો તેને ‘રાષ્ટ્રીય ક્રશ’ કહે છે. રશ્મિકા ટૂંક સમયમાં હિન્દી ફિલ્મમાં જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed