બંગાળમાં TMC ના 2 મંત્રી સહિત 4 નેતા થયા ગિરફ્તાર તો મમતા બેનર્જી…

0

સીબીઆઈએ 2 મંત્રીઓ, 1 પૂર્વ પ્રધાન અને પશ્ચિમ બંગાળના 1 ધારાસભ્ય મમતા બેનર્જીને ટકોર કરી છે. સીબીઆઈએ આજે ​​(સોમવારે) સવારે ટીએમસી મંત્રી ફિરહદ હકીમ, સુબ્રત મુખર્જી, ટીએમસીના ધારાસભ્ય મદન મિત્રા, પૂર્વ મંત્રી સોવન ચેટરજીની ધરપકડ કરી હતી. દરમિયાન સીએમ મમતા બેનર્જી પણ સીબીઆઈ ઓફિસ પહોંચી ગયા છે.

નરદા કેસમાં સીબીઆઈ આ ચારેયની પૂછપરછ કરશે.જણાવી દઈએ કે સીબીઆઈની ટીમ આજે સવારે પશ્ચિમ બંગાળ સરકારમાં પ્રધાન ફિરહદ હકીમના ઘરે પહોંચી હતી અને તેમની ધરપકડ કરી હતી. આ દરમિયાન સીબીઆઈએફના જવાનો પણ સીબીઆઈની ટીમ સાથે હાજર હતા. સીબીઆઈની ટીમે ફિરહદ હકીમની નરદા કેસ મામલે ધરપકડ કરી છે.

આ સિવાય સીબીઆઈ ટીએમસીના ધારાસભ્ય મદન મિત્રા અને પૂર્વ મંત્રી સોવન ચેટરજીની પણ પૂછપરછ કરી રહી છે. આ બંનેને સીબીઆઈ ઓફિસમાં પણ લાવવામાં આવ્યા છે. બંનેની નરદા કેસ સંદર્ભે પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છે.પશ્ચિમ બંગાળ સરકારના પ્રધાન સુબ્રત મુખર્જી પણ કોલકાતામાં સીબીઆઈ ઓફિસ પહોંચી ગયા છે.

સીબીઆઈ આજે નરદા કેસમાં ફિરહદ હકીમ, મદન મિત્રા, સુબ્રત મુખરજી અને સોવન ચેટરજીની પૂછપરછ કરી રહી છે.ટીએમસી મંત્રીઓ અને ધારાસભ્યની ધરપકડ અંગે ભાજપના નેતા રાહુલ સિંહાએ કહ્યું કે, ભાજપ આમાં પાછળ નથી. ટીએમસી હંગામો મચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. તેણે મહિલાઓ પર અત્યાચાર ગુજાર્યો હતો. આજની ધરપકડ સુપ્રીમ કોર્ટના કહેવા પર કરવામાં આવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed