ઇંગ્લેન્ડ જતા પહેલા ટિમ ઇન્ડિયાના આ 3 દિગગજ ખેલાડીઓ પર ઉઠ્યા સવાલ, જાણો

0

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ઈંગ્લેન્ડ પ્રવાસના દિવસો ખૂબ નજીક આવી રહ્યા છે. ભારતીય ટીમ 2 જૂને ઇંગ્લેન્ડ સામેની આઇસીસી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશીપની ફાઈનલ અને ટેસ્ટ શ્રેણી માટે રવાના થશે. જો કે, તે પહેલા 19 મેના રોજ ભારતીય ટીમે મુંબઇમાં એકત્રીત થવાનું છે, જ્યાં ટીમના તમામ ખેલાડીઓ આશરે 2 અઠવાડિયા સુધી સખત સંસર્ગમાં રહેશે.

જો કે, આ પહેલા પ્રશ્ન ટીમના 3 ખેલાડીઓની ફિટનેસ પર રહે છે. બીસીસીઆઈએ તમામ ખેલાડીઓને ચેતવણી આપી છે કે જો આ સમય પહેલા અથવા દરમ્યાન કોઈને કોરોના ચેપ લાગ્યો હોય, તો તે પ્રવાસ માટે જવું મુશ્કેલ બનશે,સૌ પ્રથમ, ઇજાગ્રસ્ત બેટ્સમેન કેએલ રાહુલની ફિટનેસ અંગે હજી સુધી બોર્ડ તરફથી કોઈ અપડેટ આવ્યું નથી. ટીમની પસંદગી સાથે બોર્ડે સ્પષ્ટ લખ્યું હતું કે તે ફક્ત ફિટનેસના આધારે ટૂર પર જઇ શકશે. રાહુલને આઈપીએલ 2021 દરમિયાન એપેન્ડિસાઈટિસનો ભોગ બન્યો હતો, ત્યારબાદ તેની સર્જરી કરાઈ હતી.

અહેવાલો અનુસાર, તેમાંથી સ્વસ્થ થવામાં લગભગ 15 દિવસનો સમય લાગે છે. 3 મેના રોજ તેની સર્જરી કરાઈ હતી, તેથી અપેક્ષા કરવામાં આવે છે કે ત્યાં સુધીમાં તે યોગ્ય થઈ જશે.ટીમના બે ખેલાડીઓ કોરોનાવાયરસથી ચેપ લાગ્યો છે. તેમાંથી એક વૃદ્ધિમાન સાહા છે, જે 4 મેના રોજ આઈપીએલ 2021 ના ​​બાયો-બબલમાં ચેપ લાગ્યો હતો. ત્યારે જ ટૂર્નામેન્ટ મુલતવી રાખવામાં આવ્યું હતું.

સાહા હાલમાં સંસર્ગનિષેધમાં છે અને તાજેતરમાં તેનો એક અહેવાલ સકારાત્મક અને એક નકારાત્મક આવ્યો છે. સાહાએ સ્પષ્ટતા કરી હતી કે તેની ક્વોરેન્ટાઇન હજી પૂરી થઈ નથી. 19 મે પહેલાં, તેનો અહેવાલ નકારાત્મક હોવો જરૂરી છે.તે જ સમયે, સ્ટેન્ડબાય પ્લેયર તરીકે જઈ રહેલા ઝડપી બોલર કૃષ્ણાને પણ વાયરસનો ચેપ લાગ્યો છે. ટૂર્નામેન્ટ મુલતવી રાખ્યા બાદ તે ચેપ લાગ્યો હતો.

આ કેકેઆર ઝડપી બોલરો બેંગલુરુમાં તેમના ઘરે પરત ફર્યા બાદ વાયરસનો ભોગ બન્યા હતા. તે હાલમાં ઘરેથી આનાથી સાજા થઈ રહ્યો છે. તેના બે પરીક્ષણો નકારાત્મક હોવાનું માનવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed