સ્પોર્ટ્સ

ફરી વાર બોલ ટેમ્પરિગ ની મામલો ,આ દિગ્ગજ ખેલાડી ફસાયો બોલ ટેમ્પરીંગ માં અને ખોલ્યા રાજ કે આ બીજા ખેલાડી પણ….

બોલ ટેમ્પરિંગ કેસમાં સંડોવાયેલા કેમેરોન બેનક્રોફ્ટ કહે છે કે સ્ટીવ સ્મિથ, ડેવિડ વર્નર અને ઓસ્ટ્રેલિયાના બાકીના બોલરો પણ ન્યૂલેન્ડ્સ ટેસ્ટ દરમિયાન થયેલી આ ભૂલથી વાકેફ હતા.

બેનક્રોફ્ટને દક્ષિણ આફ્રિકા વિરુદ્ધ 2018 માં બોલને સળીયાથી ત્રીજી ટેસ્ટ દરમિયાન કેમેરામાં કેદ કરાયો હતો. તે ઘટનાએ ઓસ્ટ્રેલિયા અને વિશ્વ ક્રિકેટને હચમચાવી નાખ્યું.’ધ ગાર્ડિયન’ ને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં, બાકીના બોલરોને આની જાણકારી હતી કે નહીં, તેમણે કહ્યું, “હા. હું ઇચ્છતો હતો કે મારી ક્રિયાઓ અને ભૂમિકા માટે જવાબદાર અને જવાબદાર રહેવું જોઈએ. ‘

તેણે કહ્યું, ‘નિશ્ચિતરૂપે મેં જે કર્યું તેનાથી અન્ય બોલરોને ફાયદો થયો અને તેઓ તેને જાગૃત હતા. તે જાતે જ સ્પષ્ટ છે. ”તેના સાથી બોલરોને તેના વિશે શું ખબર છે તેવું પૂછતાં તેમણે કહ્યું,“ મને લાગે છે કે તે હતું. તે પોતે સ્પષ્ટ છે. ‘ન્યૂલેન્ડ્સ ટેસ્ટમાં ઓસ્ટ્રેલિયન બોલિંગ એટેકમાં મિશેલ સ્ટાર્ક, પેટ કમિન્સ, જોશ હેઝલવુડ, મિશેલ માર્શ અને સ્પિનર ​​નાથન લિયોન હતા. બેનક્રોફે કહ્યું કે તે ઈચ્છે છે કે તેના સાથી ખેલાડીઓ તેને પસંદ કરે અને તેથી જ તેણે તેના મૂલ્યો સાથે ચેડા કર્યા.

28 વર્ષીય બેનક્રોફ્ટ ઓસ્ટ્રેલિયા તરફથી અત્યાર સુધીમાં 10 ટેસ્ટમાં 446 રન બનાવ્યો છે. કેપટાઉન ટેસ્ટમાં બોલ ટેમ્પરિંગ કર્યા બાદ બેનક્રોફ્ટને નવ મહિના માટે પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો. 2019 એશિઝ સિરીઝની પ્રથમ બે ટેસ્ટ રમ્યા બાદથી તે ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમની બહાર રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *