પોલીસના દંડાથી બચવા યુવકે અપનાવ્યો અનોખો જુગાડ, જુઓ વિડીયો

0

સોશિયલ મીડિયા પર ઘણીવાર ફની વીડિયો બનાવવામાં આવે છે. જુગાડના આ ઘણા વીડિયો પણ વાયરલ થયા છે. ઘણી વાર, આ વિડિઓઝ જોતી વખતે, જ્યાં હાસ્ય ચૂકી જાય છે, કેટલીક વખત આશ્ચર્ય પણ થાય છે. ઘણી વાર, ‘જુગાડ ટેકનોલોજી’ જોઈને, વપરાશકર્તાઓ મૂંઝવણમાં પડે છે અને વિચારે છે કે મન શું સેટ કરે છે. આ વિડિઓ જોયા પછી, તમે ફરીથી તે જ કહી શકો છો.

કારણ કે, લોકડાઉનમાં પોલીસના ‘ધ્રુવો’થી બચવા માટે કોઈ વ્યક્તિએ ધ્યાનમાં રાખેલ પ્રકારનું મન જોઈને લોકો કહેતા હોય છે કે’ આઈન્સ્ટાઈન પણ નિષ્ફળતા છે’. આપણે બધા જાણીએ છીએ કે આજકાલ લોકો ‘જુગાડ’ ટેકનોલોજીનો ઉગ્રતાથી ઉપયોગ કરે છે. ખાસ કરીને, ભારતમાં, લોકો તેનો ઉપયોગ તદ્દન જુદી જુદી રીતે કરે છે. હવે આ વ્યક્તિને જ જુઓ, તેણે જે જુગડ લડ્યો છે, તેનું સ્તર ભિન્ન છે. તમે વિડિઓમાં જોઈ શકો છો, એક વ્યક્તિ સાયકલ પર જઈ રહ્યો છે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વીડિયો કર્ણાટકના ઉદૂપીનો છે. ટ્વિટર પર, આ વીડિયો ‘રાલ્ફ એલેક્સ અરાકલ’ નામના વપરાશકર્તા દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયો સાથેની ક capપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. એક માણસ બધી સલામતી સાથે સાયકલ પર સવાર છે. પોલીસના થાંભલાઓ ટાળવા માટે તેણે હેલ્મેટ, ફેસ માસ્ક પણ બનાવ્યા છે.

લોકો આ વીડિયો જોયા પછી હસી રહ્યા છે. તે જ સમયે, આ જુગાડ ટેક્નોલ .જીની પ્રશંસા પણ કરી રહ્યો છે. આ વિડિઓને અત્યાર સુધીમાં 9 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. તે જ સમયે, તેનો આનંદ માણતા વખતે, અમે તેના પર ટિપ્પણી પણ કરીએ છીએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed