પત્ની કોરોન્ટાઇન થઈ તો ખુશીથી ઝૂમી ઉઠ્યા સરદારજી, કર્યા જબરજસ્ત ભાંગડા-વિડીયો વાયરલ

0

હંમેશાં કોઈક સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. આમાંની કેટલીક વિડિઓઝ હાસ્યજનક છે, જ્યારે કેટલાક જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ છે. આ એપિસોડમાં, સરદાર જીનો એક વિડિઓ ખૂબ જ ઝડપથી બની રહ્યો છે. જેને જોઈને લોકો તેમનું હાસ્ય રોકી શકતા નથી. સૌથી મોટી વાત એ છે કે આ વીડિયોને શેર કરતી વખતે એક ખૂબ જ અલગ એન્ગલ આપવામાં આવ્યો છે, જેના પર લોકો ઉગ્રતાથી ચપટી લઈ રહ્યા છે.

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે જ્યારે કોઈ ખુશ થાય છે, ત્યારે તે ઉજવણી કરે છે. કોઈ પાર્ટી કરીને ઉજવણી કરે છે, અને કોઈ નૃત્ય કરીને પોતાની ખુશી વ્યક્ત કરે છે. જેમ તમે આ વિડિઓમાં જોઈ શકો છો, એક સરદાર જી એકદમ ખુશ લાગે છે. આટલું જ નહીં, તે જબરદસ્ત રીતે ભાંગડા પણ કરી રહ્યો છે.

સરદાર જીને નૃત્ય કરતા તેની આસપાસના લોકો બાજુ તરફ વળ્યા. કારણ કે, સરદાર જીનું ઉર્જા સ્તર ખૂબ ઉંચુ લાગે છે. સૌથી મોટી વાત એ છે કે આ વિડિઓ સાથે ખૂબ જ રસપ્રદ કપ્શન પણ લખવામાં આવ્યું છે. તો સૌ પ્રથમ તમે આ વિડિઓ જુઓ છો…

આ વીડિયો ભારતીય પોલીસ સેવા અધિકારી રૂપિન શર્માએ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. જો કે, આ વિડિઓ જૂની છે પરંતુ ફરી એકવાર લોકો આ વિડિઓને શેર કરી રહ્યાં છે.

વીડિયો શેર કરતી વખતે આઇપીએસ અધિકારીએ લખ્યું કે, ‘તેમની પત્ની ક્વોરેન્ટાઇનમાં સ્થળાંતર થઈ ગઈ છે અને હવે ઉજવણીનો સમય આવી ગયો છે’. હવે આ વીડિયો વધુને વધુ વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને લોકો તેને જોરદાર રીતે લઇ રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed